24000BTU ซัมซุงโรตารี A / C คอมเพรสเซอร์ครัวเรือนสุญญากาศ
ซัมซุงเทคโนโลยีคอมเพรสเซอร์สำหรับ เครื่องปรับอากาศ & Heatpump การใช้งาน
24000BTU 1PH 220-240V R410A Samssung โรตารี A / C คอมเพรสเซอร์สุญญากาศ
  • ไม่มีรายการ:
    UG5A240JUBEM
  • การชำระเงิน:
    L/C, T/T
  • แหล่งกำเนิดสินค้า:
    CHINA
  • สี:
    BLACK
  • พอร์ตการจัดส่งสินค้า:
    Huangpu, China
  • เวลานำ:
    35DAYS
คำอธิบายผลิตภัณฑ์
ซัมซุง ให้ความเป็นผู้นำผลิตภัณฑ์ทั่วโลกด้วยประสิทธิภาพที่ดีที่สุดและคุณภาพที่ดีที่สุด
ลักษณะของ Samsung โรตารีคอมเพรสเซอร์:
ที่มีคุณภาพสูงเชื่อถือได้
ขนาดกะทัดรัดและน้ำหนักเบา
เสียงรบกวนต่ำและการสั่นสะเทือน
ความแม่นยำพิเศษ การตัดเฉือนและเทคโนโลยีการประกอบ
1. ยี่ห้อ: ซัมซุง
2. คอมเพรสเซอร์: คอมเพรสเซอร์โรตารี่
3. สารทำความเย็น: R410A
4. แรงดันไฟฟ้า / ความถี่: 220-240V / 50Hz
Samsung A/C Rotary Compressor
Applications of Samsung Rotary Compressor
อุปกรณ์เสริมที่เหมาะสม:
Samsung rotary compressor accessories fitting
ส่งชิ้นส่วน รายการ:
LC Rotary compressor Accessories
ประวัติโดยย่อของ Tili:
1991 Tili ก่อตั้งกลุ่ม
1997 ได้รับอนุญาตให้เป็นตัวแทน แต่เพียงผู้เดียวของ Panasonic คอมเพรสเซอร์โรตารี่ในประเทศจีน
1999 ได้รับอนุญาตให้เป็นตัวแทนทั่วไปของ Daikin คอมเพรสเซอร์เลื่อน
2000 อนุญาตให้เป็นตัวแทนของ LG คอมเพรสเซอร์โรตารี่
2010 ได้รับอนุญาตให้เป็นตัวแทนของ Danfoss คอมเพรสเซอร์นักแสดง
2014 ได้รับอนุญาตให้เป็นตัวแทนของ McQuay J & E คอมเพรสเซอร์สกรูฮอลล์
2015 ได้รับอนุญาตให้เป็นตัวแทนจำหน่ายของ Ingersoll แรนด์ การบีบอัด ระบบอากาศ
LG compressor loading process
ฝากข้อความ
สินค้าที่เกี่ยวข้อง
Samsung Rotary A/C Compressors
18000BTU ซัมซุงโรตารี A / C คอมเพรสเซอร์ครัวเรือนสุญญากาศ
Samsung Rotary A/C Compressors
ซัมซุงเทคโนโลยีคอมเพรสเซอร์สำหรับ เครื่องปรับอากาศ & Heatpump การใช้งาน 142W 3ph 24V R134A Samssung โรตารี ระบายความร้อน & ประเภทความร้อนพร้อมระบบอินเวอร์เตอร์
3ph ซัมซุงโรตารี A / C คอมเพรสเซอร์ความร้อนเย็น DC
Samsung 24V DC Inverter mini compressor, ใช้ในแคมป์ปิ้งแอร์, แอร์เคลื่อนที่, แอร์รถบรรทุก, ทางการแพทย์ euiqpment ฯลฯ.
Samsung 24V DC Inverter มินิคอมเพรสเซอร์
Daikin Commercial Scroll Compressors
R22 29000BTU 3hp Daikinคอมเพรสเซอร์เลื่อนเชิงพาณิชย์
 Panasonic Scroll A/C Compressors
(Sanyo) พานาโซนิค คอมเพรสเซอร์เลื่อน เทคโนโลยี สำหรับ เครื่องปรับอากาศ & Heatpump การใช้งาน 17800W 3ph R22 380-415V พานาโซนิคเลื่อน A / C คอมเพรสเซอร์สุญญากาศ
17800W พานาโซนิค A / C คอมเพรสเซอร์สโครลเชิงพาณิชย์สุญญากาศ
Danfoss brand expansion valve
ห้องเย็นแอร์คูลเลอร์สำหรับเครื่องทำความเย็นเครื่องควบแน่นห้องเย็นตู้เย็น
วาล์วขยายระบบระบายความร้อนที่มีประสิทธิภาพสูง
Start Capacitor for AC Panasonic
หน้าแรก เครื่องใช้ไฟฟ้า / R Efrigerationตัวเก็บประจุเริ่มต้น
พานาโซนิคตัวเก็บประจุสำหรับเครื่องปรับอากาศ 25UF